User Comment (6.x-2.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: delete
ta: அழி

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Message
ta: செய்தி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Receive e-mail notifications
ta: அறிவிக்கை மின்னஞ்சல் பெற
