User menus (6.x-1.2) - en to cy translation catalogue (51 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: disabled
cy: analluog

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Weight
cy: Pwysau

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Path
cy: Llwybr

en: Add item
cy: Ychwanegu eitem

en: Menu item
cy: Eitem dewislen

en: Expanded
cy: Wedi ehangu

en: If selected and this menu item has children, the menu will always appear expanded.
cy: Os yn cael ei ddewis ac mae'r eitem dewiseln gyda phlant, bydd y dewislen bob amser yn ymddangos wedi ehangu.

en: Parent item
cy: Eitem rhiant

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
cy: Dewisol. Yn y dewislen, bydd yr eitemau trymaf yn suddo a bydd yr eitemau ysgafn yn cael eu lleoli yn agosach i'r brig.

en: Are you sure you want to delete the custom menu item %item?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu eitem dewislen cwstwm %item?

en: menu
cy: dewislen

en: Edit menu
cy: Golygu dewislen

en: Delete menu
cy: Dileu dewislen

en: Edit menu item
cy: Golygu eitem dewislen

en: Reset menu item
cy: Ailosod eitem dewislen

en: Delete menu item
cy: Dileu eitem dewislen

en: Menu settings
cy: Gosodiadau dewislen

en: The description displayed when hovering over a menu item.
cy: Y disgrifiad a ddangosir pan yn hofran dros eitem dewislen.

en: Menu items that are not enabled will not be listed in any menu.
cy: Bydd eitemau dewislen nad ydynt yn cael eu galluogi yn cael eu rhestru mewn unrhyw ddewislen.

en: To rearrange menu items, grab a drag-and-drop handle under the <em>Menu item</em> column and drag the items (or group of items) to a new location in the list. (Grab a handle by clicking and holding the mouse while hovering over a handle icon.) Remember that your changes will not be saved until you click the <em>Save configuration</em> button at the bottom of the page.
cy: I ail osod eitemau'r fwydlen, gafaelwch mewn handlen llusgo a gollwng o dan golofn <em>eitem y Fwydlen </em> a llusgo'r eitemau (neu grŵp o eitemau) i leoliad newydd yn y rhestr. (Gafaelwch yn yr handlen drwy glicio a dal y llygoden wrth hofran dros yr eicon handlen). Cofiwch na fydd y newidiadau yn cael eu cadw tan i chi glicio'r botwm <em>Cadw ffurfwedd</em> ar waelod y dudalen.

en: List menus
cy: Rhestru dewislenni

en: Customize menu
cy: Addasu dewislen

en: List items
cy: Rhestru eitemau

en: There are no menu items yet.
cy: Does dim eitemau dewislen eto.

en: Menu link title
cy: Pennawd dolen dewislen

en: The link text corresponding to this item that should appear in the menu.
cy: Y ddolen testun sy'n gyfatebol i'r eitem yma a ddylai ymddangos yn y dewislen.

en: The maximum depth for an item and all its children is fixed at !maxdepth. Some menu items may not be available as parents if selecting them would exceed this limit.
cy: Dyfnder mwyaf ar gyfer eitem a'i holl balnt wedi ei osod yn !maxdepth. Ni fydd rhai eitemau dewislen ar gael oherwydd byddai'r rhieni sy'n eu dewis yn rhagori'r terfyn yma.

en: The menu system stores system paths only, but will use the URL alias for display. %link_path has been stored as %normal_path
cy: Mae'r system dewislen yn storio llwybrau system yn unig, ond fydd yn defnyddio enw arall URL i ddangos. Mae %link_path wedi ei storio fel %normal_path.

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
cy: Mae llwybr '@link_path' un ai'n annilys neu nid oes gennych fynediad ato.

en: There was an error saving the menu link.
cy: Roedd gwall wrth gadw'r dolen i'r dewislen.

en: Menu name
cy: Enw'r dewislen

en: The machine-readable name of this menu. This text will be used for constructing the URL of the <em>menu overview</em> page for this menu. This name must contain only lowercase letters, numbers, and hyphens, and must be unique.
cy: Enw'r fwydlen a ellir ei ddarllen gan beiriant. Defnyddir y testun yma i adeiladu tudalen URL  <em> o ragolwg o'r fwydlen</em> ar gyfer y fwydlen yma. Rhaid i'r enw yma gynnwys llythrennau bach, rhifau, a chysylltnodau,yn unig a rhaid iddynt fod yn unigryw.

en: Are you sure you want to delete the custom menu %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r dewislen arferu %title?

en: The menu name may only consist of lowercase letters, numbers, and hyphens.
cy: Gall yr enw dewislen ddim ond gynnwys lythrennau bach, rhifau, a chysylltnod.

en: The menu already exists.
cy: Mae'r dewislen yn bodoli'n barod,

en: <strong>Warning:</strong> There is currently 1 menu item in %title. It will be deleted (system-defined items will be reset). | <strong>Warning:</strong> There are currently @count menu items in %title. They will be deleted (system-defined items will be reset).
cy[0]: <strong>Rhybudd:</strong>  Ar hyn o bryd mae yna 1 eitem dewislen yn %title. Caiff ei ddileu (caiff eitemau system ddiffinedig eu hailosod)
    <strong>Warning:</strong> Ar hyn o bryd mae yna @count  o eitemau dewislen yn %title. Cânt eu dileu (caiff eitemau system ddiffinedig eu hailosod).

en: The menu name can't be longer than 1 character. | The menu name can't be longer than @count characters.
cy[0]: Ni all enw'r dewislen fod yn fwy nag 1 cymeriad.   Ni all enw'r dewislen fod yn fwy na @count o gymeriadau.

en: Enter the title and path for your new menu item.
cy: Rhowch bennawd a llwybr ar gyfer eich eitem dewislen newydd.

en: Primary Key: Unique key for menu. This is used as a block delta so length is 32.
cy: Allwedd Sylfaenol: Allwedd unigryw i ddewislen. Mae hwn yn cael ei ddefnyddio fel delta bloc felly ei hyd yw 32.

en: Menu title; displayed at top of block.
cy: Pennawd y dewislen; wedi ei ddangos ar ben y bloc.

en: Menu description.
cy: Disgrifiad dewislen
