User menus (6.x-1.2) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Menu item
fil: Bagay

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: Are you sure you want to delete the custom menu item %item?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang pinasadyang bagay sa menu na %item?

en: Edit menu
fil: Wastuhin ang menu

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: To rearrange menu items, grab a drag-and-drop handle under the <em>Menu item</em> column and drag the items (or group of items) to a new location in the list. (Grab a handle by clicking and holding the mouse while hovering over a handle icon.) Remember that your changes will not be saved until you click the <em>Save configuration</em> button at the bottom of the page.
fil: Upang muling ayusin ang mga bagay sa menu, dakmain ang hawakan ng kaladkad-bitaw sa gilid ng haligi ng isang bagay sa menu at kaladkarin at bitawan ang mga bagay (o grupo ng mga bagay) sa isang bagong lokasyon sa listahan. (Dumakma ng hawakan sa pamamagitan ng pag-pindot at pag-kapit ng mouse habang pina-iibabawan ang hawakan.) Tandaan na ang iyong mga pagbabago ay hindi mapangangalagaan hangga't hindi mo napipindot ang butones na "Pangalagaan ang pagsasaayos" sa ibaba ng pahina.

en: List menus
fil: Itala ang mga menu

en: List items
fil: Ilista ang mga bagay

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu

en: The link text corresponding to this item that should appear in the menu.
fil: Ang teksto ng kawing na makikita sa menu.
