User menus (6.x-1.2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Path
ta: பாதை

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: Are you sure you want to delete the custom menu item %item?
ta: உண்மையாகவே இந்த விருப்பிற்கேற்ற வரைப்பட்டி உருப்பு %title இனை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: menu
ta: பட்டியல்

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை அழி

en: Delete menu item
ta: வகைப்பட்டி உருப்பினை நீக்குக

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: The description displayed when hovering over a menu item.
ta: ஒரு வரைப்பட்டி உருப்பின் மேல் செல்லும்போது காண்பிக்கப்படவேண்டிய விவரணை.

en: Menu items that are not enabled will not be listed in any menu.
ta: வரைப்பட்டியில் இயங்கவைக்கப்படாத வரைப்பட்டி உருப்புகள் பட்டியலிடப்படமாட்டாது.

en: List menus
ta: வகைப்பட்டிகளின் பட்டியல்

en: Customize menu
ta: வகைப்பட்டியினை விருப்பமைவு செய்க

en: List items
ta: உருப்புகளை பட்டியலிடுக

en: There are no menu items yet.
ta: எந்தவொரு வரைப்பட்டி உருப்பும் காணப்படவில்லை

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: The link text corresponding to this item that should appear in the menu.
ta: இந்த உருப்பிற்கு வரைப்பட்டியில் காண்பிக்கப்படவேண்டிய தொடுப்பு வாசகம்.

en: There was an error saving the menu link.
ta: இந்த வரைப்பட்டி தொடுப்பினை சேமிப்பதில் பிழை

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Are you sure you want to delete the custom menu %title?
ta: உண்மையாகவே இந்த விருப்பிற்கேற்ற வரைப்பட்டி %title இனை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The menu name may only consist of lowercase letters, numbers, and hyphens.
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர் கீழ்நிலை எழுத்துக்கள், எண்கள் மற்றும் சொல்லிடை இணைப்புக் குறிகளை மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: The menu already exists.
ta: இந்த வரைப்பட்டி ஏற்கனவே இருக்கிறது

en: Enter the title and path for your new menu item.
ta: உங்களுடைய வகைப்பட்டி உருப்பிற்கான தலைப்பினையும் பாதையையும் உள்ளிடுக
