User menus (6.x-1.2) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Add item
vi: Thêm mục

en: Menu item
vi: Mục liên kết

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: If selected and this menu item has children, the menu will always appear expanded.
vi: Nếu được chọn và mục liên kết này có mục liên kết con, menu sẽ luôn luôn hiển thị ở dạng mở rộng.

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
vi: Tùy chọn. Trong menu, những phần tử có độ nặng nhỏ hơn sẽ được định vị ở vị trí cao hơn.

en: Are you sure you want to delete the custom menu item %item?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa mục liên kết tùy chỉnh %item?

en: Edit menu
vi: Sửa trình đơn

en: Delete menu
vi: Xóa trình đơn

en: Edit menu item
vi: Sửa mục liên kết

en: Reset menu item
vi: Thiết lập lại mục liên kết

en: Delete menu item
vi: Xóa mục liên kết

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: The description displayed when hovering over a menu item.
vi: Nội dung mô tả sẽ hiển thị khi di chuyển con trỏ chuột lên mục liên kết.

en: Menu items that are not enabled will not be listed in any menu.
vi: Các mục thực đơn không được bật sẽ không được liệt kê trong bất kì thực đơn nào.

en: List menus
vi: Danh sách trình đơn

en: Customize menu
vi: Tùy chỉnh trình đơn

en: List items
vi: Liệt kê mục liên kết

en: There are no menu items yet.
vi: Chưa có mục nào cho thực đơn.

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: The link text corresponding to this item that should appear in the menu.
vi: Bản văn liên kết ứng với mục này sẽ được hiển thị trong menu.

en: The maximum depth for an item and all its children is fixed at !maxdepth. Some menu items may not be available as parents if selecting them would exceed this limit.
vi: Độ sâu tối đa của một phần tử và các phần tử con của nó được cố định là 9. Một số phần tử menu không thể đóng vai trò là phần tử cha nếu như nó đạt độ sâu tối đa.

en: The menu system stores system paths only, but will use the URL alias for display. %link_path has been stored as %normal_path
vi: Hệ thống menu chỉ lưu giữ các đường dẫn hệ thống nhưng sẽ sử dụng URL giả để trình bày. %link_path đã được lưu lại thành %normal_path

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '@link_path' không đúng hoặc là bạn không có quyền truy cập.

en: There was an error saving the menu link.
vi: Có lỗi xảy ra khi đang lưu liên kết menu.

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: The machine-readable name of this menu. This text will be used for constructing the URL of the <em>menu overview</em> page for this menu. This name must contain only lowercase letters, numbers, and hyphens, and must be unique.
vi: Tên máy-đọc của thực đơn này. Văn bản này sẽ được dùng để xây dựng URL của trang <em>tổng quan thực đơn</em>. Tên này chỉ chứa các ký tự viết thường, chữ số và dấu gạch nối, và phải là duy nhất.

en: Are you sure you want to delete the custom menu %title?
vi: Bạn có chắc muốn xóa thực đơn tùy chỉnh %title?

en: The menu name may only consist of lowercase letters, numbers, and hyphens.
vi: Tên thực đơn chỉ có thể gồm các ký tự viết thường, chữ số và dấu gạch nối.

en: The menu already exists.
vi: Menu liên kết đã tồn tại.

en: <strong>Warning:</strong> There is currently 1 menu item in %title. It will be deleted (system-defined items will be reset). | <strong>Warning:</strong> There are currently @count menu items in %title. They will be deleted (system-defined items will be reset).
vi[0]: <strong>Cảnh báo:</strong> Hiện tại có một mục thực đơn trong %title. Nó sẽ bị xóa (các mục đã định nghĩa của hệ thống sẽ được đặt lại).

en: The menu name can't be longer than 1 character. | The menu name can't be longer than @count characters.
vi[0]: Tên menu không thể có nhiều hơn @count ký tự.

en: Enter the title and path for your new menu item.
vi: Nhập tiêu đề và đường dẫn cho mục liên kết mới.

en: Primary Key: Unique key for menu. This is used as a block delta so length is 32.
vi: Khóa chính: Khóa duy nhất của menu.

en: Menu title; displayed at top of block.
vi: Tiêu đề menu liên kết, được hiển thị phía trên cùng của khối nội dung.

en: Menu description.
vi: Mô tả menu liên kểt.
