User menus (6.x-1.2) - en to is translation catalogue (47 entries)

en: Title
is: Titill

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: disabled
is: óvirkt

en: Description
is: Lýsing

en: Enabled
is: Virkt

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Weight
is: Vægi

en: edit
is: breyta

en: Save
is: Vista

en: Path
is: Slóð

en: Add item
is: Bæta við hluta

en: Menu item
is: Valmyndahluti

en: Expanded
is: Útvíkkað

en: If selected and this menu item has children, the menu will always appear expanded.
is: Ef valið og þessi valmyndahluti hefur börn, þá mun valmyndin ætíð verða sýnd útvíkkuð.

en: Parent item
is: Foreldri

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
is: Valfrjálst. Í valmyndinni sökkva þyngri hlutir og léttari hlutir fljóta nær toppi listans.

en: Are you sure you want to delete the custom menu item %item?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða sérsniðna valmyndarhlutanum %item?

en: menu
is: valmynd

en: Edit menu
is: Breyta valmynd

en: Delete menu
is: Eyða valmynd

en: Edit menu item
is: Breyta valmyndahluta

en: Reset menu item
is: Endurstilla valmyndahluta

en: Delete menu item
is: Eyða valmyndahluta

en: Menu settings
is: Valmyndastillingar

en: The description displayed when hovering over a menu item.
is: Lýsingin sem er birt þegar músarbendillinn er færður yfir valmyndartengil.

en: Menu items that are not enabled will not be listed in any menu.
is: Valmyndahlutar sem ekki eru virkjaðir verða ekki listaðir í neinni valmynd.

en: List menus
is: Sýna valmyndir

en: Customize menu
is: Sérsníða valmynd

en: List items
is: Sýna valmyndahluta

en: There are no menu items yet.
is: Það eru engir valmyndahlutar komnnir

en: Menu link title
is: Titill valmyndatengils

en: The maximum depth for an item and all its children is fixed at !maxdepth. Some menu items may not be available as parents if selecting them would exceed this limit.
is: Hámarksdýpt fyrir hluta og öll börn hans er fest í !maxdepth. Sumir valmyndahlutar eru ekki tiltækir sem foreldrar ef þeir fara upp fyrir þetta hámark þegar valdir.

en: The menu system stores system paths only, but will use the URL alias for display. %link_path has been stored as %normal_path
is: Kerfisvalmynd geymir eingöngu kerfisslóðir, en birtir samheiti (alias) slóðar. %link_path hefur verið vistuð sem %normal_path

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
is: Slóðin '@link_path' er annað hvort ógild eða þú hefur ekki aðgang að henni.

en: There was an error saving the menu link.
is: Villa kom fram við vistun valmyndarhlutans.

en: Menu name
is: Nafn á valmynd

en: The machine-readable name of this menu. This text will be used for constructing the URL of the <em>menu overview</em> page for this menu. This name must contain only lowercase letters, numbers, and hyphens, and must be unique.
is: Kerfisnafn þessarar valmyndar. Þessi texti verður notaður til að útbúa vefslóðir úr <em>valmyndayfirlitssíðu</em> fyrir þessa valmynd. Þetta nafn má aðeins innihalda lágstafi, tölustafi, bandstrik og verður að vera sértækt.

en: Are you sure you want to delete the custom menu %title?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða sérsniðnu valmyndinni %title?

en: The menu name may only consist of lowercase letters, numbers, and hyphens.
is: Valmyndarnafnið má aðeins vera lágstafir, tölustafir og bandstrik.

en: The menu already exists.
is: Valmyndin er þegar til.

en: The menu name can't be longer than 1 character. | The menu name can't be longer than @count characters.
is[0]: Valmyndarnafnið má ekki vera lengra en einn bókstafur.
is[1]: Valmyndarnafnið má ekki vera lengra en @count bókstafir.

en: Enter the title and path for your new menu item.
is: Skrifaðu titil og slóð fyrir nýja valmyndahlutann.

en: Menu title; displayed at top of block.
is: Valmyndatitill; birtur efst í blokk.

en: Menu description.
is: Lýsing á valmyndahluta.
