User menus (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: Parent item
ml: പാരന്റ് ഐറ്റം

en: menu
ml: മെനു
