User One (6.x-1.0) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Number of users to display
cy: Nifer o ddefnyddwyr i ddangos

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: User activity
cy: Gweithgaredd defnyddiwr

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
cy: Mae defnyddiwr yn cael ei gysidro ar-lein am hyn o maser ar ôl iddynt weld tudlaen.

en: Maximum number of currently online users to display.
cy: Nifer mwywaf o ddefnyddwyr sydd ar-lein ar hyn o bryd i'w arddangos.

en: There is currently %members and %visitors online.
cy: Ar hyn o bryd mae %members a %visitors ar-lein.

en: There are currently %members and %visitors online.
cy: Ar hyn o bryd mae %members a %visitors ar-lein.

en: 1 guest | @count guests
cy[0]: 1 gwestai   @count o westeion

en: Who's new
cy: Pwy sy'n newydd

en: Who's online
cy: Pwy sydd ar-lein

en: User list length
cy: Hyd rhestr defnyddiwr

en: Online users
cy: Defnyddwyr ar-lein
