User One (6.x-1.0) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Number of users to display
fil: Bilang ng tagagamit na ipapakita

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: User activity
fil: Aktibidades ng tagagamit

en: There is currently %members and %visitors online.
fil: Kasalukuyang mayroong %members  at %visitors na online.

en: There are currently %members and %visitors online.
fil: Sa kasalukuyan ay mayroong %members at %visitors na online.

en: 1 guest | @count guests
fil[0]: 1 panauhin
fil[1]: @count panauhin

en: Who's new
fil: Sino ang bago

en: Who's online
fil: Sino ang nakakabit

en: User list length
fil: Haba ng listahan ng mga tagagamit
