User One (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Number of users to display
ta: காண்பிக்கவேண்டிய பயனர்களின் எண்ணிக்கை

en: User activity
ta: பயனர் நடவடிக்கைகள்

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: Maximum number of currently online users to display.
ta: காண்பிக்கப்படவேண்டிய இணைப்பில் இருக்கும் பயனர்களின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை.

en: Who's new
ta: யார் புதியவர்கள்

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: User list length
ta: பயனர் பட்டியல் நீளம்
