userplus (6.x-2.3) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: User
cy: Defnyddiwr

en: The e-mail address %email has been denied access.
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi cael ei wrthod rhag cael mynediad.

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: The name %name is already taken.
cy: Mae enw %name wedi ei gymryd yn barod.

en: Save permissions
cy: Cadw hawliau

en: The name %name has been denied access.
cy: Mae mynediad enw %name wedi ei wrthod.
