userplus (6.x-2.4-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: view
ta: பார்

en: password
ta: குறிச்சொல்

en: User
ta: பயனர்

en: New user: %name %email.
ta: புதிய பயனர்: %name %email.

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: The name %name is already taken.
ta: பெயர் %name ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: Password and further instructions have been e-mailed to the new user %user.
ta: கடவுச்சொல் போன்ற இன்ன பிற விவரங்கள் புதிய பயனர் %user க்கு மின்னஞ்சல் செய்யப்பட்டது.

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: The e-mail address %email is already taken.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.
