userplus (6.x-2.4-beta1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: view
te: వీక్షించు

en: username
te: వాడుకరిపేరు

en: User
te: వాడుకరి

en: New user: %name %email.
te: కొత్త వాడుకరి: %name %email.

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: The name %name is already taken.
te: %name అనే పేరుని ఇప్పటికే తీసేసుకున్నారు.

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం
