User protect (6.x-1.2) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Save
fil: Pangalagaan

en: status
fil: katayuan

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: User management
fil: Pamamahala ng mga tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
