Util (6.x-3.0-rc2) - en to cy translation catalogue (50 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: disabled
cy: analluog

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: error
cy: gwall

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Version
cy: Fersiwn

en: Overview
cy: Arolwg

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: No log messages available.
cy: Dim negeseuon log ar gael.

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Throttle
cy: Sbardun

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Other
cy: Arall

en: settings page
cy: tudalen gosodiadau

en: Clear
cy: Clir

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: warning
cy: rhybudd

en: critical
cy: difrifol

en: Permission
cy: Caniatâd

en: @module module
cy: Modiwl @module

en: incompatible
cy: anghydnaws

en: Incompatible with this version of Drupal core
cy: Yn anghydnaws gyda'r fersiwn yma o graidd Drupal.

en: This version is incompatible with the !core_version version of Drupal core.
cy: Mae'r fersiwn yma yn anghydnaws gyda fersiwn !core_version  o Drupal craidd.

en: Incompatible with this version of PHP
cy: Yn anghydnaws gyda'r fersiwn yma o PHP

en: This module requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
cy: Mae'r modwil yma yn gofyn am fersiwn PHP @php_required  ac yn anghydnaws fersiwn PHP !php_version.

en: Read/Write
cy: Darllen/Ysgrifennu

en: Package
cy: Pecyn

en: Promote to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: and
cy: ac

en: Minimum number of words
cy: Nifer lleiaf o eiriau

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Ends with
cy: Yn gorffen gyda

en: emergency
cy: argyfwng

en: Filter log messages
cy: Hidlo negeseuon log

en: You must select something to filter by.
cy: Rhaid i chi ddewis rhywbeth i hidlo drwy.
