Util (6.x-3.0) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: error
te: సమస్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Version
te: సంచిక

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: User
te: వాడుకరి

en: Filter
te: వడపోయి

en: Other
te: ఇతర

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: critical
te: విశమం

en: Permission
te: అనుమతి

en: and
te: మరియు

en: alert
te: హెచ్చరిక

en: emergency
te: అత్యవసరం
