Util (6.x-3.1) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: critical
ml: അടിയന്തിരം

en: and
ml: കൂടാതെ

en: alert
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: emergency
ml: അടിയന്തരാവസ്ഥ
