Util (6.x-3.1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனாளர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: and
ta: மற்றும்
