Util (6.x-3.1) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: enabled
vi: bật

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: disabled
vi: tắt

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: error
vi: lỗi

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: User
vi: Người dùng

en: Utilities
vi: Tiện ích

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Contains
vi: Chứa

en: Verbose
vi: Hiện thông báo chi tiết

en: Other
vi: Khác

en: settings page
vi: trang cấu hình

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: User's ID
vi: ID người dùng

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: warning
vi: cảnh báo

en: Enabled filters
vi: Các bộ lọc đã kích hoạt

en: critical
vi: nghiêm trọng

en: Permission
vi: Quyền

en: @module module
vi: mô-đun @module

en: incompatible
vi: không tương thích

en: Incompatible with this version of Drupal core
vi: Không tương thích với phiên bản nhân Drupal hiện tại.

en: This version is incompatible with the !core_version version of Drupal core.
vi: Phiên bản này không tương thích với phiên bản !core_version của nhân Drupal.

en: Incompatible with this version of PHP
vi: Không tương thích với phiên bản PHP

en: This module requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
vi: Module này đòi hỏi PHP phiên bản @php_required và không tương thích với PHP phiên bản !php_version.

en: Read/Write
vi: Đọc/Viết

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Promote to front page
vi: Quảng bá ở trang trước

en: and
vi: và

en: Minimum number of words
vi: Số lượng từ tối thiểu

en: collapse
vi: thu gọn

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Ends with
vi: Kết thúc với

en: alert
vi: báo động

en: emergency
vi: khẩn cấp

en: Filter log messages
vi: Lọc thông điệp nhật ký

en: You must select something to filter by.
vi: Bạn phải chọn vài thứ làm tiêu chuẩn lọc.

en: !author has not created any blog entries.
vi: !author chưa tạo mục blog nào.

en: You are not logged in.
vi: Bạn chưa đăng nhập.
