Util (6.x-3.1) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: error
ta: பிழை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனர்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Throttle
ta: த்ரோட்டில்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Other
ta: மற்றவை

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Enabled filters
ta: செயலிலுள்ள வடிகட்டிகள்

en: critical
ta: சிக்கலான

en: Permission
ta: அனுமதி

en: @module module
ta: @module நீட்சி

en: incompatible
ta: முரண்பாடான

en: Incompatible with this version of PHP
ta: இந்த PHP பதிப்புடன் ஒத்திசைவு இல்லை

en: This module requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
ta: இந்த நீட்சிக்கு PHP பதிப்பு @php_required தேவை; PHP பதிப்பு !php_version ஒத்திசைவாக இல்லை.

en: Read/Write
ta: படிக்க/எழுத

en: Promote to front page
ta: முன்பக்கத்திற்கு உயர்த்துக

en: and
ta: மற்றும்

en: Minimum number of words
ta: வார்த்தைகளின் குறைந்தபட்ச எண்ணிக்கை

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: alert
ta: எச்சரிக்கை

en: emergency
ta: அவசரம்

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: !author has not created any blog entries.
ta: !author இதுவரை எந்த இடுகையையும் உருவா
    க்கவில்லை.
