Usability Testing Suite (6.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Active
fil: Aktibo

en: Key
fil: Susi
