Usability Testing Suite (6.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Open
ta: திற

en: Add
ta: சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Key
ta: சாவி

en: open
ta: திற

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது
