UWA Widgets (6.x-1.0) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: 1 hour | @count hours
gu[0]: ૧ કલાક
gu[1]: @count કલાકો
