vBulletin to Drupal (6.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Database type
fil: Uri ng database

en: Configure
fil: Ayusin

en: Table prefix
fil: Unlapi ng talahanayan

en: Database username
fil: Bansag ng database

en: Database password
fil: Hudyat ng database

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: Database host
fil: Host ng database

en: Database port
fil: Port ng database

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
fil: Ang mga pagpipiliang ito ay kinakailangan lamang sa iilan lang na mga websayt. Kung hindi ka sigurado kung ano ang dapat mong ipasok dito, iwanan ang mga pamantayang ayos, o di kaya'y tanungin mo ang tagapagtustos ng iyong hosting.

en: If your database is located on a different server, change this.
fil: Kung ang iyong database ay matatagpuan sa ibang tagasilbi, baguhin ito.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
fil: Kung nakikinig ang iyong tagasilbi ng database sa isang di-pamantayang port, ipasok ang numero.

en: Database port must be a number.
fil: Numero dapat ang port ng database.
