vBulletin to Drupal (6.x-1.0-rc1) - en to gu translation catalogue (14 entries)

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Table prefix
gu: સારણી પૂર્વાગ

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Database host
gu: સંગ્રહ સ્થાન યજમાન

en: Database port
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
gu: આ વિકલ્પો થોડી સાઈટ્સ માટે જ જરૂરી છે. અહિં શું માહિતી આપવી એ વિશે જો તમને ખાતરી ન હોય તો તમે સર્વ સામાન્ય ગોઠવણો રાખો અથવા તમારા હોસ્ટિંગ સેવા પ્રદાતા ને પૂછો.

en: If your database is located on a different server, change this.
gu: જો તમારુ સંગ્રહ સ્થાન બીજા કોઈ સર્વર પર હોઈ, તો આને બદલો.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
gu: જો તમારું સંગ્રહ સ્થાન સર્વર કોઈ અન્ય પોર્ટ પર કામ કરતુ હોય તો નો ક્રમાંક જણાવો.

en: Database port must be a number.
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ એ પૂર્ણાંક સંખ્યા હોવી જોઈએ
