vBulletin to Drupal (6.x-1.0-rc1) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Table prefix
ml: ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സ്

en: Database username
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ ഉപയോക്താവ്

en: Database password
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ രഹസ്യവാക്ക്

en: Database name
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ പേര്

en: Database host
ml: വിവരശേഖര ഹോസ്റ്റ്

en: Database port
ml: ഡാറ്റാബേസ് പോര്‍ട്ട്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ml: ഈ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ അഥവാ ഓപ്ഷന്‍സ് ചില സൈറ്റുകള്‍ക്കേ അത്യാവശ്യമുള്ളൂ. താങ്കള്‍ക്ക് ഇവിടെ എന്തു തെരഞ്ഞെടുക്കണമെന്നറിയില്ല എങ്കില്‍ പ്രത്യേകിച്ചൊന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കാതിരിക്കുകയോ, താങ്കളുടെ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറുമായി അന്വേഷിക്കുകയോ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

en: If your database is located on a different server, change this.
ml: താങ്കളുടെ ഡാറ്റാബേസ്‌ മറ്റൊരു സെര്‍വറിലാണെങ്കില്‍, ഇതു മാറ്റൂ.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
ml: താങ്കളുടെ ഡാറ്റബേസ് ഒരു സാധാരണമല്ലാത്തെ പോര്‍ട്ട് ആണ് ഉപയോഗിക്കുന്നെങ്കില്‍, ആ പോര്‍ട്ട് നമ്പര്‍ ഇവിടെ നല്‍കൂ.

en: Database port must be a number.
ml: ഡാറ്റാബേസിന്റെ പോര്‍ട്ട് ഒരു സംഖ്യ തന്നെ ആയിരിക്കണം.
