vBulletin to Drupal (6.x-1.0) - en to kn translation catalogue (14 entries)

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Advanced options
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಶೇಖರಣಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: Database type
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ವಿಧ

en: Table prefix
kn: ಟೇಬಲ್ ಉಪಸರ್ಗ (ಪ್ರಿಫಿಕ್ಷ್)

en: Database username
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: Database password
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್

en: Database name
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಹೆಸರು

en: Database host
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಹೋಸ್ಟ್

en: Database port
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಪೋರ್ಟ್

en: Save and continue
kn: ಉಳಿಸಿ ಮುಂದುವರಿಸು

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಕೆಲವು ತಾಣಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಆವಶ್ಯಕ. ಇಲ್ಲಿ ಏನು ಹಾಕಬೇಕೆಂದು ನಿಮಗ ತಿಳಿಯದಿದ್ದರೆ ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟೇ ಮುಂದುವರಿಸಿ. ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ಲೇಷನ್ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟು ಎದುರಾದಲ್ಲಿ, ಈ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಏನು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಸ್ ಅಗತ್ಯ ಎಂದು ನಿಮ್ಮ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ದಾರರನ್ನು ಕೇಳಿ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯಿರಿ

en: If your database is located on a different server, change this.
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಬೇರೆ ಸರ್ವರ್ರಿನಲ್ಲಿ ಹೋಸ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಇದನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸರ್ವರ್ ಅಸಮಾನ್ಯ ಪೋರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ಕೇಳುತ್ತಿರುವುದಾದರೆ, ಆ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ

en: Database port must be a number.
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರಬೇಕು.
