vBulletin to Drupal (6.x-1.5) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Database type
ta: தரவுத்தள வகை

en: Table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு

en: Database username
ta: தரவுத்தள பயனாளர் பெயர்

en: Database password
ta: தரவுத்தள கடவுச்சொல்

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Database host
ta: தரவுத்தள ஓம்புனர்

en: Database port
ta: தரவுத்தள துறை

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ta: இந்த தெரிவுகள் சில தளங்களிற்கு மட்டுமே தேவையானதாகும். நீங்கள் என்ன நுழைக்க வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இல்லையெனில் பொது இருப்பு அமைப்புகளை விட்டுவிடுங்கள் அல்லது உங்களுடைய இணையஇடவசதி வழங்குனருடன் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Database port must be a number.
ta: தரவுத்தள துறை கட்டாயமாக ஓர் எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
