vBulletin to Drupal (6.x-1.6) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Cancel
ta: விலகு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: Table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு

en: Database username
ta: தரவுதள பயனர்பெயர்

en: Database password
ta: தரவுதள கடவுசொல்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Database host
ta: தரவுத்தள வழங்குநர்

en: Database port
ta: தரவுதள துறை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ta: இந்த தெரிவுகள் சில தளத்துக்கு மட்டுமே தேவையானதாகும். நீங்கள் என்ன உள்ளீடு செய்யவேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இல்லையென்றால் இயல்பான அமைவாக விட்டுவிடுங்கள் அல்லது தங்கள் இணைய உபசரிப்பாளரை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Database port must be a number.
ta: தரவுதள துறை கண்டிப்பாக ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
