vBulletin (and Photopost) to Drupal (6.x-1.7) - en to sw translation catalogue (5 entries)

en: Database type
sw: Aina ya Hifadhidata

en: Database username
sw: Jina la mtumiaji wa Hifadhidata

en: Database password
sw: Nywila ya Hifadhidata

en: Database name
sw: Jina la Hifadhidata

en: Database port
sw: Mlango wa Hifadhidata
