vBulletin to Drupal (6.x-1.7) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Database type
te: డాటాబేసు రకం

en: Table prefix
te: టేబుల్ పూర్వపదం (ప్రిఫిక్స్)

en: Database username
te: డాటాబేసు వాడుకరి పేరు

en: Database password
te: డాటాబేసు సంకేతపదం

en: Database name
te: డాటాబేసు పేరు

en: Database host
te: డాటాబేసు అతిథేయి

en: Database port
te: డాటాబేసు పోర్టు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
te: ఈ వికల్పాలు కొన్ని సైట్లకు మాత్రమే అవసరం. ఇక్కడ ఏమి రాయాలో మీకు తెలియకపోతే, డిఫాల్టు అమరికలను అలాగే ఉంచెయ్యండి. లేదా మీ హోస్టింగు సేవాసమర్పకుడిని సంప్రదించండి.

en: Database port must be a number.
te: డాటాబేసు పోర్టు ఖచ్చితంగా ఒక సంఖ్య అయివుండాలి.
