Version Control API (6.x-1.0-rc2) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: രദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: mail
ml: കത്ത്

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: file
ml: ഫയല്‍

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം
