Version Control API (6.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên truy cập

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất ra

en: mail
vi: thư

en: n/a
vi: không có

en: User
vi: Người dùng

en: file
vi: tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Filter
vi: Lọc

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: directory
vi: thư mục

en: General
vi: Tổng quát

en: !time ago
vi: !time trước

en: Operation
vi: Thao tác

en: Approved
vi: Đã chấp nhận

en: Root
vi: Gốc

en: Pending
vi: Đang treo
