Version Control API (6.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: edit
te: మార్చు

en: mail
te: మెయిల్

en: n/a
te: వర్తించదు

en: User
te: వాడుకరి

en: file
te: ఫైలు

en: All
te: అన్నీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: General
te: సాధారణ

en: !time ago
te: !time క్రితం
