Version Control API (6.x-2.0-beta8) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Message
fil: Mensahe

en: All
fil: Lahat

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Short
fil: Maigsi
