Version Control API (6.x-2.0-beta8) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Action
ta: செயல்

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Description field
ta: விளக்கம் துறை

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: General
ta: பொது

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Operation
ta: செயல்

en: Full
ta: முழு

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Short
ta: குறுகல்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை
