Version Control / Project Node integration (6.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Unlimited
fil: Walang hangganan
