Vertical Tabs (6.x-1.0-beta6) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: None
ta: இல்லை

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Not in book
ta: நூலில் இல்லை

en: New book
ta: புதிய நூல்

en: By @name on @date
ta: @name ஆல் @date அன்று

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Not in menu
ta: பட்டியில் இல்லை

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு

en: No revision
ta: மறுபதிப்பு இல்லை

en: Requires a title
ta: தலைப்பு தேவைப்படுகிறது
