Vertical Tabs (6.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: <none>
vi: <không>

en: 1 attachment | @count attachments
vi[0]: 1 tập tin đính kèm
vi[1]: @count tập tin đính kèm

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Vertical Tabs
vi: Tab nằm dọc

en: Not in book
vi: Không nằm trong sách

en: New book
vi: Sách mới

en: By @name on @date
vi: Bởi @name vào lúc @date

en: By @name
vi: @name viết

en: Not in menu
vi: Không có trong trình đơn

en: Alias: @alias
vi: Đường dẫn ảo: @alias

en: No alias
vi: Chưa có đường dẫn ảo

en: New revision
vi: Phiên bản mới

en: No revision
vi: Không có phiên bản nào

en: @number comments per page
vi: @number lời bình mỗi trang

en: Requires a title
vi: Phần tiêu đề là bắt buộc

en: Not restricted
vi: Không hạn chế
