Viddler (6.x-1.10) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Code
ta: நிரல்

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: %name: illegal value.
ta: %name: முறையற்ற மதிப்பு.

en: Starting upload...
ta: தரவேற்றத்தை தொடங்குகிறது...

en: Uploading... (@current of @total)
ta: தரவேற்றுகிறது... (@total ல் @current)
