Viddler (6.x-2.2) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Default
vi: Mặc định

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Code
vi: Mã

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Allowed values list
vi: Danh sách các giá trị được phép

en: PHP code
vi: Mã PHP

en: Advanced usage only: PHP code that returns a keyed array of allowed values. Should not include &lt;?php ?&gt; delimiters. If this field is filled out, the array returned by this code will override the allowed values list above.
vi: Chỉ sử dụng nâng cao: Đoạn mã PHP có trả về một mảng, có khoá, các giá trị được phép. Không nên bao gồm các ký tự phân cách &lt;?php ?&gt;. Nếu trường này được điền dữ liệu vào, mảng được trả về bởi đoạn mã này sẽ quá tải lên danh sách các giá trị ở trên.

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: &lt;none&gt;
vi: &lt;rỗng&gt;

en: You're not allowed to input PHP code.
vi: Bạn không được phép nhập mã PHP.

en: This PHP code was set by an administrator and will override the allowed values list above.
vi: Đoạn mã PHP này được thiết lập bởi người quản trị và sẽ quá tải lên danh sách các giá trị có thể, ở trên.

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: %name: illegal value.
vi: %name: Giá trị không hợp lệ.

en: %name: the value may not be longer than %max characters.
vi: %name: giá trị không thể dài hơn %max ký tự.

en: Bar with progress meter
vi: Thanh tiến độ

en: Throbber
vi: Con chạy

en: Starting upload...
vi: Bắt đầu tải lên...

en: Uploading... (@current of @total)
vi: Đang tải... (@current trong tổng số @total)
