Video (6.x-2.5-beta1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Download
vi: Tải về

en: register
vi: đăng ký

en: Image
vi: Ảnh

en: Preview
vi: Xem trước

en: View
vi: Xem

en: Length
vi: Chiều dài

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Upload
vi: Tải lên

en: 1 hour | @count hours
vi[0]: 1 giờ
vi[1]: @count giờ

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: download
vi: tải xuống

en: access control
vi: điều khiển truy cập

en: Syndicate
vi: Lấy tin RSS

en: 1 year | @count years
vi[0]: 1 năm
vi[1]: @count năm

en: 1 week | @count weeks
vi[0]: 1 tuần
vi[1]: @count tuần

en: 1 min | @count min
vi[0]: 1 phút
vi[1]: @count phút

en: 1 sec | @count sec
vi[0]: 1 giây
vi[1]: @count giây
