Video (6.x-4.1-rc5) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Remove
cy: Symud

en: File path
cy: Llwybr ffeil

en: General
cy: Cyffredin

en: Attach
cy: Atodi

en: The upload directory %directory for the file field %field (content type %type) could not be created or is not accessible. A newly uploaded file could not be saved in this directory as a consequence, and the upload was canceled.
cy: Cyfeiriadur llwytho i fyny %directory i'r maes ffeil %field (math cynnwys %type) ddim yn gallu cael ei greu neu ddim yn gyrraeddadwy. Mae ffeil llwythiad i fyny diweddar methu cael ei gadw yn y cyfeiriadur yma o ganlyniad, a cafodd y llwythiad ei ganslo.

en: Permitted upload file extensions.
cy: estyniadau ffeil llwytho i fyny sy'n cael ei ganiatau.

en: The file could not be uploaded.
cy: Ni ellir llwytho'r ffeil i fyny.

en: filefield
cy: maesffeil

en: Path settings
cy: Gosodiadau llwybr
