Video (6.x-5.0-beta2) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Back
vi: Trở lại

en: (none)
vi: (không)

en: Players
vi: Trình phát

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Configure
vi: Cấu hình

en: General
vi: Tổng quát

en: Note
vi: Ghi chú

en: Cron settings
vi: Các thiết lập Cron

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Attach
vi: Đính kèm

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Information
vi: Thông tin

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Example:
vi: Ví dụ:

en: Add preset
vi: Thêm bộ thiết lập

en: File system
vi: Hệ thống tập tin

en: The file could not be uploaded.
vi: Không tải được tệp lên.

en: File extension
vi: Phần mở rộng của tập tin

en: Appears in: @types
vi: Trình bày trong: @types
