Video (6.x-5.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: (none)
ta: (ஏதுமில்லை)

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: General
ta: பொது

en: Cron settings
ta: காலவரி அமைப்புகளை

en: Attach
ta: இணை

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.
