Video Upload (6.x-1.3) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Default
fil: Pamantayan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Good
fil: Mabuti

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat
