Video Upload (6.x-1.4) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Node
ml: നോഡ്

en: OK
ml: ശരി
