Video Upload (6.x-1.6) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Node
ta: கணு

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக
