Video Upload (6.x-1.3) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: File
te: ఫైల్

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Unknown
te: తెలియని

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Good
te: మంచి

en: OK
te: సరే

en: Failed
te: విఫలమైంది
