VideoField (6.x-1.31) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Permitted upload file extensions
cy: Estyniadau ffeil llwytho i fyny a ganiateir

en: Extensions a user can upload to this field. Separate extensions with a space and do not include the leading dot. Leaving this blank will allow users to upload a file with any extension.
cy: Estyniadau y gall defnyddiwr ei lwytho i fyny i'r mae syma. Rhaid gwahanu estyniadau gyda bwlch a peidiwch ac ychwanegu dot arwain. Bydd gadael hwn yn wag yn caniatau defnyddwyr lwytho ffeil i fyny gydag unrhyw estyniadau.

en: 1 year | @count years
cy[0]: 1 flwyddyn

en: 1 week | @count weeks
cy[0]: 1 wythnos @count wythnos
